P&C FARMS / Ufugaji wa Mbuzi

Tumejikita katika ufugaji wa mbuzi.

Mwelekeo wetu unahusisha ufugaji wa mbuzi na fursa za uzalishaji na usindikaji wa nyama.

Ufugaji wa mbuzi
Maeneo tunayolenga

Ufugaji wa Mbuzi

Mwelekeo wetu unahusisha ufugaji wa mbuzi na fursa za uzalishaji na usindikaji wa nyama.

  • Ufugaji wa mbuzi
  • Uzalishaji wa nyama
  • Fursa za usindikaji

Upatikanaji wa bidhaa na taarifa za shughuli utathibitishwa na timu ya P&C Farms.

Wasiliana na timu yetu
P&C FARMS · KIGAMBONI

Je, una swali kuhusu bidhaa zetu?

Wasiliana nasi kwa taarifa za uzalishaji, bidhaa na ushirikiano.

Wasiliana nasi ↗