P&C FARMS / Ufugaji wa Ng’ombe

Thamani ya ufugaji wa maziwa.

Ufugaji wa ng’ombe wa maziwa, uzalishaji wa maziwa, usindikaji na matumizi bora ya rasilimali.

Ufugaji wa ng’ombe wa maziwa
Maeneo tunayolenga

Ufugaji wa Ng’ombe

Ufugaji wa ng’ombe wa maziwa, uzalishaji wa maziwa, usindikaji na matumizi bora ya rasilimali.

  • Uzalishaji wa maziwa
  • Jibini na bidhaa za maziwa
  • Mbolea ya shambani

Upatikanaji wa bidhaa na taarifa za shughuli utathibitishwa na timu ya P&C Farms.

Wasiliana na timu yetu
P&C FARMS · KIGAMBONI

Je, una swali kuhusu bidhaa zetu?

Wasiliana nasi kwa taarifa za uzalishaji, bidhaa na ushirikiano.

Wasiliana nasi ↗