P&C FARMS / Kuhusu Sisi
Ufugaji wenye malengo.
Fahamu maono ya P&C Farms na maeneo yetu matatu ya ufugaji.
P&C FARMS · KIGAMBONI
Mizizi katika asili. Ukuaji wenye malengo.
P&C Farms ni biashara ya kilimo na ufugaji iliyopo Kigamboni, Dar es Salaam. Tunajikita katika ufugaji wa kuku, ng’ombe wa maziwa na mbuzi pamoja na fursa za kuongeza thamani ya bidhaa za shambani.
Wasiliana nasiDhamira yetu
Kuendeleza shughuli za ufugaji zinazotegemewa, zinazochangia upatikanaji wa bidhaa bora na thamani ya muda mrefu.
Maono yetu
Kujenga biashara ya kilimo na ufugaji inayoheshimika kwa utendaji makini na mahusiano ya kudumu na wateja.
